Forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Forum

Diễn đàn

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Chuyện chị em chúng mình

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
tho con
C3
tho con

Chuyện chị em chúng mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Chuyện chị em chúng mình   Chuyện chị em chúng mình Icon_minitimeSat Aug 25, 2007 9:04 pm

con trai sao ai cũng nói câu iu bx iu vợ nhưng toàn làm cho họ buồn về những chuyện vặt ko vậy Embarassed
Free
C3
Free

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện chị em chúng mình   Chuyện chị em chúng mình Icon_minitimeSat Aug 25, 2007 9:33 pm

nguoi ta iu nên người ta mới gop ý zday mà mấy pà toàn nghĩ đâu hok ah
tho con
C3
tho con

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện chị em chúng mình   Chuyện chị em chúng mình Icon_minitimeSat Aug 25, 2007 10:20 pm

tui chưa nói hết ai cũng nói câu " tui iu vợ nhất" nhưng có nghĩ sẽ làm gì cho người ấy ko có bít người ấy nghĩ gì về mình ko ?có bít là họ cần gì ko?
có lúc con gái cấn sự cảm thông ,cần được làm những chuyện mình muốn và họ cần có sự đồng tình của người bạn mà họ tin tưởng king
con gái có ai có tâm trạng nào thì post tiếp nha king
tho con
C3
tho con

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện chị em chúng mình   Chuyện chị em chúng mình Icon_minitimeSun Aug 26, 2007 10:34 am

có nhiều khi ko biết ox mình đang nghĩ gì hoặc cũng có một số lý do nên các cô nhà ta hay hỏi ox mình "tại sao anh thích em?" "anh có hối hận khi yêu em ko?" "anh yêu em nhiều ko?" ..v..vv...Đó ko có ý gì khác là muốn xác định lại coi tâm trạng của ox mình như thế nào cat
còn nếu bạn gái nào còn có lý do khác thì post tiếp nha
drunken
darapclub
Moderator
darapclub

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện chị em chúng mình   Chuyện chị em chúng mình Icon_minitimeSun Aug 26, 2007 11:58 am

chày đéc ay .... ai mà bít con gái mấy người nghĩ cái jì trong đầu .... muốn làm theo ý mấy người thì cũng đc thui ...nhưng mà làm xong thì lại bắt bẻ này nọ ....riết con trai sợ ko dám làm lun........K thấy sao nói vậy , ko đúng thì sr nha lol!
http://autinhyeu.110mb.com
tho con
C3
tho con

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện chị em chúng mình   Chuyện chị em chúng mình Icon_minitimeSun Aug 26, 2007 7:13 pm

ai có ý gì thì post thôi ko sao nhưng con gái luôn muốn con trai fải lãng mạn chứ đừng có khô cằn là được nếu fái nam ai có ý kiến thì cứ viêc nêu ra ko có gì ngại cả Laughing
darapclub
Moderator
darapclub

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện chị em chúng mình   Chuyện chị em chúng mình Icon_minitimeSun Aug 26, 2007 10:15 pm

[quote="tho con"]ai có ý gì thì post thôi ko sao nhưng con gái luôn muốn con trai fải lãng mạn chứ đừng có khô cằn là được nếu fái nam ai có ý kiến thì cứ viêc nêu ra ko có gì ngại cả Laughing [/quotd9c
vậy chứ khái niệm lãng mệng....ý lộn lã mạng của con gái là sao scratch ...nói ra đê anh em chúng tui làm kinh nghiệm mai mốt còn đi kua gái chứ ....đúng ko anh em...mà a Dun kiu con trai khô cằn ..chắc thèng ku kia nó như cục gỗ đó hả lol! lol! lol! lol!
http://autinhyeu.110mb.com
Administrator
Administrator
Administrator

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện chị em chúng mình   Chuyện chị em chúng mình Icon_minitimeMon Aug 27, 2007 9:16 am

Đúng đoá, lãng mạn là seo, tui thấy nhìu khi tui lãng mạn lém mà, nhưng nhìu khi cũng bị BX giận, kàkà. Nhưng tui hẻm có ý kiến gì nhìu. Chuyện OX, BX chỉ cần hỉu nhau là đủ. Hỉu đối phương cần gì, muốn gì, và phải biết cư xử đúng mực nữa. kekeke.
http://www.autinhyeu.110mb.com
tho con
C3
tho con

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện chị em chúng mình   Chuyện chị em chúng mình Icon_minitimeMon Aug 27, 2007 11:11 am

[color=cyan][size=18]iu nhiu chưa chắc hiểu nhau mà hiểu nhau chưa chắc đã đem lại hạnh phúc cho nhau hiểu chưa Suspect
Còn cái lãng mạn hình như con trai mấy bạn hiểu theo nghĩ của mình chứ chưa chắc đạt yêu cầu của bạn gái chúng tui.Nhiều khi con gái giân cũng là do các anh hiểu theo "lãng mạn" của mình farao
Nhưng nếu muốn định nghĩa được "lãng mạn"thì tuỳ các bạn gái thôi santa
Love_Love_4ever
C3
Love_Love_4ever

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện chị em chúng mình   Chuyện chị em chúng mình Icon_minitimeMon Aug 27, 2007 11:15 am

Thằng Khoa làu bàu gì tao đó mài chém à.Chuyện nàu xin hẻm có ý kiến theo tui con trai thấy cái gì đúng và cần làm cho bằng được cái đúng đó.Nhiều khi theo người này chuyện đó nhỏ nhưng với người kia thì lại khác.Còn từ lãng mạng thì tui hẻm biết lém ai rành thì post lên đi
tho con
C3
tho con

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện chị em chúng mình   Chuyện chị em chúng mình Icon_minitimeMon Aug 27, 2007 6:09 pm

flower Tình yêu là một tình cảm đặc biệt.
Song một tình cảm đặc biệt chưa chắc đã là tình yêu.
Trước khi khẳng định đó là tình yêu, em đã tận hưởng cái tình cảm của mình dành cho anh.
Nó đẹp và còn dễ thương hơn tình yêu gấp nhiều lần.
Administrator
Administrator
Administrator

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện chị em chúng mình   Chuyện chị em chúng mình Icon_minitimeMon Aug 27, 2007 7:14 pm

tho con đã viết:
[color=cyan][size=18]iu nhiu chưa chắc hiểu nhau mà hiểu nhau chưa chắc đã đem lại hạnh phúc cho nhau hiểu chưa Suspect
Còn cái lãng mạn hình như con trai mấy bạn hiểu theo nghĩ của mình chứ chưa chắc đạt yêu cầu của bạn gái chúng tui.Nhiều khi con gái giân cũng là do các anh hiểu theo "lãng mạn" của mình farao
Nhưng nếu muốn định nghĩa được "lãng mạn"thì tuỳ các bạn gái thôi santa

Bà này nhảm. Nói ra những điều này làm như là kinh nghiệm dữ. Tui hem có chê bà. Nhưng mà mỗi người có 1 dạng tình cảm khác nhau mà người đó có thể cảm nhận đó là tình yêu. Như bà nói đi nói lại thì "Chuyện chị em chúng mình" là gì??? mà cứ vòng vo, nói đi nói lại chuyện gì đâu không, giống như bà đang có ác cảm với tình yêu không bằng.Rồi có những bài viết (như bài viết ở trên) làm cho người ta khó hiểu tình yêu là gì, và nghĩ rằng khó có thể đến được cái đích của tình yêu "iu nhiu chưa chắc hiểu nhau mà hiểu nhau chưa chắc đã đem lại hạnh phúc cho nhau hiểu chưa ". Chỉ cần thật lòng, quan tâm và cư xử đúng mực là sẽ yêu đẹp thôi. Theo Tuấn là zậy. Close topic được rùi đó.
http://www.autinhyeu.110mb.com
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện chị em chúng mình   Chuyện chị em chúng mình Icon_minitime

Chuyện chị em chúng mình
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» chuyện xxx của tâm cám và pà chị DÃ TÂU ( hot ho
» Chuyện Tình online